Skrifstofa

Ásgrímur Örvar Jónsson Verkefnastjóri orvar@rafmidlun.is
843-3524
Baldur Á. SteinarssonFjármála- og framkvæmdastjóribaldur@rafmidlun.is
843-3505
Björgvin R. Pálsson Stjórnarformaður og verkefnastjóri bjoggi@rafmidlun.is
843-3506
Elín Ósk Sigurðardóttir Aðalbókari elinosk@rafmidlun.is
540-3519
Guðjón Halldórsson Verkefnastjóri / Verkstæði gudjon@rafmidlun.is
843-5857
Hrefna Einarsdóttir Bókhald hrefna@rafmidlun.is
540-3516
Jónína H Kristjánsdóttir Launafulltrúi, Verkbókhald og innheimtajonina@rafmidlun.is
540-3508
Kolbeinn SverrissonInnkaupa og lagerstjórikolbeinn@rafmidlun.is
540-3515
Óskar Þórisson Gæða-og verkefnastjóri oskar@rafmidlun.is
843-3523
Vilborg Hannesdóttir Mannauðsstjóri / Director of Human Resources vilborg@rafmidlun.is
898-9952
Þórdís Todda BaldursdóttirSamfélagsmiðlar / Starfsmannafélagtodda@rafmidlun.is

Verkefna og verkstjórar

Atli Már Bjarnason Verkefnastjóriatli@rafmidlun.is
843-5884
Bjarki BjörgvinssonVerkefnastjóri bjarkib@rafmidlun.is
843-3514
Brynjar Sigurðsson Verkstjóri brynjar@rafmidlun.is
843-3511
Damian Surowiec Verkstjóri
843-3510
Egidijus Zilius Verkstjóriegidijus@rafmidlun.is
843-3512
Elías Borgar ÓmarssonVerkstjóri /Grundartanga
843-5865
Gísli Birgisson Verkefnastjórigislib@rafmidlun.is
843-3504
Guðni Þór GuðrúnarsonVerkstjóri Grundartanga gudni@rafmidlun.is
Halldór Þorgeir Jónatansson Verkstjórihalldor@rafmidlun.is
843-3519
Hannes Svanur Grétarsson Verkefnastjórihannes@rafmidlun.is
843-3501
Helgi Þór Guðbjartsson Verkstjórihelgi@rafmidlun.is
843-3525
Hrólfur Þórarinsson Verkstjóri
843-3527
Ingólfur Sigurðsson Verkefnastjóri ingo@rafmidlun.is
843-3517
Kristján Fannar Leifsson Verkstjóri
Magnús Már SteinarssonVerkefnastjóri magnus@rafmidlun.is
843-3507
Níels Árni ÁsgeirssonVerkstjóriniels@rafmidlun.is
843-5878
Olgeir Sölvi Karvelsson Verkefnastjóri Elkem Grundartanga olgeir@rafmidlun.is
843-5877
Óskar Hlíðar Jónsson Verkefnastjóri Norður Ál Grundartangaoskarh@rafmidlun.is
843-5853
Þorvaldur Sveinsson Þjónustustjórivaldi@rafmidlun.is
843-3529

Þjónustan

Arnþór Víðir VilmundarsonÞjónusta arnthor@rafmidlun.is
843-5897
Bosko Popovic Verkefnastjóribosko@rafmidlun.is
843-5875
Birkir Örn SigurðarssonÞjónusta
Eduardo Rodrigo AlonsonÞjónusta sérverkefna
Hallur Aron SigurðssonÞjónustahallur@rafmidlun.is
843-5861
Heiðrún Björk ÞráinsdóttirÞjónusta
Linas LeskysÞjónusta linas@rafmidlun.is
843-5874
Óskar Örn GíslassonÞjónusta
Sigurberg RúrikssonÞjónustasigurberg@rafmidlun.is
843-5864
Sigþór Vopni VigfússonÞjónustustjórisissi@rafmidlun.is
843-3516
Yngvi Freyr GuðmundssonÞjónustayngvi@rafmidlun.is

Þjónusta stóreldhústækja

Björn Kr. Marteinsson Þjónusta stóreldhústæki bjossi@rafmidlun.is
843-3500
Sebastian GalkaÞjónusta stóreldhústækiSebastian@rafmidlun.is
843-3515
Thelma Sjöfn H. SnæfeldÞjónusta stóreldhústæki
Þorleifur Jóhannes Á Reynisson Þjónusta stóreldhústækithorleifur@rafmidlun.is
843-5886

Verkstæði 

Davíð Örn Guðmundsson Umsjónarmaður lagers og húsnæðis í Flugumýri davidg@rafmidlun.is
843-5870
Haraldur Ingi Gunnarsson Verkstæði
843-5879
Knútur Örn Bjarnason Verkstæðiknutur@rafmidlun.is
843-3521
Magnús Sigurjonsson Verkstæði magnuss@rafmidlun.is
Pétur Ingi Vigfússon Verkstæði
843-5863

Bílstjórar

Halldór Kolbeinssonsendibílstjóri
843-5899
Páll Pálsson Sendibílstjóri
843-3520