Skrifstofa

Arnar Leifsson Tæknimaður arnar@rafmidlun.is
843-5899
Ásgeir Sigurðsson Innkaupastjóri asgeir@rafmidlun.is
843-5854
Ásgrímur Örvar Jónsson Verkefnastjóri og starfsmannamál orvar@rafmidlun.is
843-3524
Baldur Á. SteinarssonFjármála- og framkvæmdastjóribaldur@rafmidlun.is
843-3505
Bjarki Björgvinsson Verkefnastjóri bjarkib@rafmidlun.is
843-3514
Björgvin R. Pálsson Stjórnarformaður og verkefnastjóri bjoggi@rafmidlun.is
843-3506
Elín Ósk Sigurðardóttir Aðalbókari elinosk@rafmidlun.is
540-3519
Guðjón Halldórsson Verkefnastjóri gudjon@rafmidlun.is
843-5857
Hrefna Einarsdóttir Bókhald hrefna@rafmidlun.is
540-3516
Jónína H Kristjánsdóttir Verkbókhald og innheimtajonina@rafmidlun.is
540-3508
Kári Ásgrímsson Verkefnastjóri kari@rafmidlun.is
843-5858
Óskar Þórisson Gæða-og verkefnastjóri oskar@rafmidlun.is
843-3523
Steina Steinarsdóttir Innflutningursteina@rafmidlun.is
540-3517
Vilborg Hannesdóttir Starfsmannastjóri vilborg@rafmidlun.is
898-9952

Verkefna og verkstjórar

Atli Már Bjarnason atli@rafmidlun.is
843-5884
Ásgrímur Gunnar Pálsson asi@rafmidlun.is
843-3522
Birkir Magnússon
843-5893
Bjarni Tryggvason Þjónusta, Mila/siminn
843-5862
Björn Kr. Marteinsson Þjónusta stóreldhústæki bjossi@rafmidlun.is
843-3500
Egidijus Zilius Egidijus@rafmidlun.is
843-3512
Elías Kr. Vignisson elli@rafmidlun.is
843-3515
Eyþór Loftsson Þjónustustjóri ON eythor@rafmidlun.is
843-3513
Gísli Birgisson gb@rafmidlun.is
843-3504
Halldór Þorgeir Jónatansson Verkefnastjóri á verkstæði halldor@rafmidlun.is
843-3519
Hannes Svanur Grétarsson hannes@rafmidlun.is
843-3501
Helgi Þór Guðbjartsson helgi@rafmidlun.is
843-3525
Hrólfur Þórarinsson
843-3527
Jóhannes Rúnar Ástvaldsson Þjónustustjóri joi@rafmidlun.is
843-3526
Knútur Örn Bjarnason knutur@rafmidlun.is
843-3521
Kolbeinn SverrissonVerkefnastjóri stóreldhústækjadeild kolbeinn@rafmidlun.is
540-3515
Kristján Guðmundsson kristjang@rafmidlun.is
843-5877
Magnús Már SteinarssonÞjónustustjóri magnus@rafmidlun.is
843-3507
Níels Árni ÁsgeirssonVerkstjóriniels@rafmidlun.is
843-5878
Óskar Hlíðar Jónsson oskarh@rafmidlun.is
843-5853
Páll Pálsson Sendibílstjóri
843-3520
Pétur Ingi Vigfússon Innkaupa- og lagerstjóri
843-5863
Sigurður Páll Ragnarsson siggipalli@rafmidlun.is
843-5866
Steinar Berg Baldursson Sendibílstjóri
843-5888
Valgarður V. Lúðvíksson valli@rafmidlun.is
843-3508
Zdzislaw Franciszek Nakoneczny
843-5864
Þorleifur Jóhannes Á Reynisson thorleifur@rafmidlun.is
843-5886
Þorvaldur Sveinsson valdi@rafmidlun.is
843-3529